Skuldabréf

Verðtryggt 22.01.2018 00:11 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
HFF150224 2,99 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,04% 0,00% 0
HFF150434 7,80 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,96% 0,00% 0
HFF150644 12,25 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,99% 0,00% 0
RIKS 21 0414 3,02 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,00% 0,00% 0
RIKS 30 0701 10,42 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,94% 0,00% 0
RIKS 33 0321 12,34 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,96% 0,00% 0
LBANK CBI 22 4,01 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,55% 0,00% 0
LBANK CBI 24 6,24 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,58% 0,00% 0
LBANK CBI 28 9,27 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,54% 0,00% 0
Óverðtryggt 22.01.2018 12:11 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
RIKB 19 0226 1,02 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,29% -0,06% 1
RIKB 20 0205 1,87 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,52% 0,02% 4
RIKB 22 1026 4,16 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,79% -0,11% 1
RIKB 25 0612 5,76 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,90% -0,33% 3
RIKB 28 1115 8,52 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,08% -0,22% 9
RIKB 31 0124 8,90 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,11% -0,23% 13
LBANK CB 19 1,60 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,88% 0,00% 0
LBANK CB 21 3,57 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,31% 0,00% 0
LBANK CB 23 5,16 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,36% 0,00% 1
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.