Skuldabréf

Verðtryggt 18.06.2018 18:53 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
HFF150224 2,85 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,13% 0,00% 0
HFF150434 7,65 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,00% 0,30% 1
HFF150644 12,11 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,04% 0,00% 0
LSS150434 7,53 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,60% 0,00% 1
RIKS 21 0414 2,71 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,94% 0,22% 6
RIKS 30 0701 10,02 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,96% 0,00% 0
RIKS 33 0321 12,23 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,03% 0,00% 1
LBANK CBI 22 3,71 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,65% 0,00% 0
Óverðtryggt 18.06.2018 06:53 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
RIKB 19 0226 0,69 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,40% 0,00% 1
RIKB 20 0205 1,57 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,83% -0,02% 2
RIKB 22 1026 3,75 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,05% -0,10% 3
RIKB 25 0612 5,71 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,08% 0,07% 7
RIKB 28 1115 8,10 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,24% -0,43% 6
RIKB 31 0124 8,98 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,22% -0,38% 5
RIKV 18 0807 0,29 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,17% 0,00% 0
LBANK CB 19 1,18 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,81% 0,00% 0
LBANK CB 21 3,15 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,35% 0,00% 0
LBANK CB 23 4,78 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,38% 0,00% 0
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.