Skuldabréf

Verðtryggt 15.10.2018 20:54 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
HFF150224 2,78 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,83% -0,23% 1
HFF150434 7,62 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,89% 0,00% 2
HFF150644 11,87 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,88% 0,55% 1
LSS150224 2,79 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,13% 0,00% 0
RIKS 21 0414 2,39 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,59% -0,09% 1
RIKS 30 0701 9,99 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,78% 0,00% 1
RIKS 33 0321 11,91 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,01% -0,75% 1
LBANK CBI 22 3,40 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,36% 0,00% 0
LBANK CBI 24 5,52 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,53% 0,00% 0
LBANK CBI 28 8,80 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,56% 0,00% 0
Óverðtryggt 15.10.2018 08:54 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
RIKB 19 0226 0,36 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,80% -0,07% 2
RIKB 20 0205 1,25 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,33% 0,00% 2
RIKB 22 1026 3,41 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,78% 0,00% 5
RIKB 25 0612 5,36 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,84% -0,14% 1
RIKB 28 1115 7,69 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,98% -0,43% 3
RIKB 31 0124 8,52 0,00% 0,00% 0,00 0,00 6,00% -0,32% 5
LBANK CB 19 0,95 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,00% 0,00% 0
LBANK CB 21 2,84 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,76% 0,00% 0
LBANK CB 23 4,42 0,00% 0,00% 0,00 0,00 6,13% 0,00% 0
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.