Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 17. júl. 2019 kl: 14:43

78,20
Lækkun -0,10
-0,13%
Viðskipti í dag
Fjöldi 12 Velta markaðsverð 146.263.458
Hæsta verð 78,50 Lægsta verð 77,90
Hæsta kauptilboð 77,50 Lægsta sölutilboð 78,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 70,30 78,20 69,25 82,60 76,30 11,24% 25,77%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332