Samanburður þróunar

HB Grandi (GRND)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 15:33

33,65
Hækkun 3,45
+11,42%
Viðskipti í dag
Fjöldi 18 Velta markaðsverð 517.493.960
Hæsta verð 34,70 Lægsta verð 33,65
Hæsta kauptilboð 33,65 Lægsta sölutilboð 34,15

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
HB Grandi 35,00 33,65 29,80 36,80 32,81 -3,86% 27,54%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332