Samanburður þróunar

Arion banki (ARION)

Síðustu viðskipti: 18. júl. 2018 kl: 15:32

88,50
Hækkun 5,00
+5,99%
Viðskipti í dag
Fjöldi 9 Velta markaðsverð 106.098.523
Hæsta verð 88,50 Lægsta verð 80,90
Hæsta kauptilboð 82,60 Lægsta sölutilboð 85,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki 88,80 88,50 82,00 88,80 85,89 -0,34% 35,01%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332