Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 16. jan. 2019 kl: 15:32

10,00
Hækkun 0,29
+2,99%
Viðskipti í dag
Fjöldi 28 Velta markaðsverð 125.861.158
Hæsta verð 10,05 Lægsta verð 9,90
Hæsta kauptilboð 9,94 Lægsta sölutilboð 10,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 9,46 10,00 9,18 10,01 9,66 5,71% 39,02%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332