Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands (VIS)

Síðustu viðskipti: 18. júl. 2018 kl: 15:22

11,62
Hækkun 0,42
+3,75%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 70.359.925
Hæsta verð 11,62 Lægsta verð 11,23
Hæsta kauptilboð 11,45 Lægsta sölutilboð 11,62

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands 11,66 11,62 11,20 14,10 12,74 -0,34% 18,00%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332