Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands (VIS)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 13:52

13,75
Hækkun 0,06
+0,44%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 24.851.112
Hæsta verð 13,75 Lægsta verð 13,72
Hæsta kauptilboð 13,70 Lægsta sölutilboð 13,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands 11,66 13,75 11,55 13,75 12,63 17,92% 17,08%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332