Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands hf. (VIS)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2019 kl: 10:19

13,16
Hækkun 0,14
+1,08%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 39.465.000
Hæsta verð 13,16 Lægsta verð 13,15
Hæsta kauptilboð 13,06 Lægsta sölutilboð 13,22

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands hf. 10,13 13,16 9,55 13,16 11,48 29,98% 25,28%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332