Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands (VIS)

Síðustu viðskipti: 11. des. 2018 kl: 15:29

10,18
Lækkun -0,22
-2,12%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 57.997.500
Hæsta verð 10,35 Lægsta verð 10,18
Hæsta kauptilboð 10,18 Lægsta sölutilboð 10,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands 11,66 10,18 9,90 14,10 12,00 -12,69% 19,12%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332