Samanburður þróunar

Tryggingamiðstöðin (TM)

Síðustu viðskipti: 11. des. 2018 kl: 14:58

27,20
Lækkun -0,25
-0,91%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 21.760.000
Hæsta verð 27,20 Lægsta verð 27,20
Hæsta kauptilboð 27,00 Lægsta sölutilboð 27,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Tryggingamiðstöðin 33,10 27,20 26,25 37,50 32,56 -17,82% 18,10%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332