Samanburður þróunar

Tryggingamiðstöðin (TM)

Síðustu viðskipti: 20. feb. 2019 kl: 13:36

28,30
Hækkun 0,35
+1,25%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 98.975.000
Hæsta verð 28,30 Lægsta verð 28,15
Hæsta kauptilboð 28,00 Lægsta sölutilboð 28,35

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Tryggingamiðstöðin 26,15 27,95 25,60 28,10 26,91 6,88% 15,60%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332