Samanburður þróunar

Tryggingamiðstöðin (TM)

Síðustu viðskipti: 18. júl. 2018 kl: 15:07

33,15
Hækkun 0,30
+0,91%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 66.621.555
Hæsta verð 33,15 Lægsta verð 33,15
Hæsta kauptilboð 32,95 Lægsta sölutilboð 33,35

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Tryggingamiðstöðin 33,10 33,15 32,70 37,50 34,67 0,15% 17,96%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332