Samanburður þróunar

Tryggingamiðstöðin (TM)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 09:30

36,30
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 18.150.000
Hæsta verð 36,30 Lægsta verð 36,30
Hæsta kauptilboð 35,90 Lægsta sölutilboð 36,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Tryggingamiðstöðin 33,10 36,30 32,70 37,50 35,13 9,67% 17,78%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332