Samanburður þróunar

Tryggingamiðstöðin hf. (TM)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2019 kl: 09:47

35,30
Hækkun 0,20
+0,57%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 35.300.000
Hæsta verð 35,30 Lægsta verð 35,30
Hæsta kauptilboð 35,05 Lægsta sölutilboð 35,45

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Tryggingamiðstöðin hf. 26,15 35,30 25,60 35,30 29,67 34,99% 18,69%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332