Samanburður þróunar

Sýn (SYN)

Síðustu viðskipti: 21. mar. 2019 kl: 11:36

33,00
Lækkun -0,25
-0,75%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 297.000
Hæsta verð 33,00 Lægsta verð 33,00
Hæsta kauptilboð 33,10 Lægsta sölutilboð 33,25

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn 42,10 33,00 33,00 42,10 38,60 -21,62% 20,05%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332