Samanburður þróunar

Sýn (SYN)

Síðustu viðskipti: 16. jan. 2019 kl: 10:03

40,90
Hækkun 0,10
+0,25%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 4.974.994
Hæsta verð 40,90 Lægsta verð 40,90
Hæsta kauptilboð 40,40 Lægsta sölutilboð 40,90

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn 42,10 40,90 40,50 42,10 41,17 -2,85% 17,73%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332