Samanburður þróunar

Skeljungur (SKEL)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 14:59

6,47
Hækkun 0,09
+1,41%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 119.473.850
Hæsta verð 6,47 Lægsta verð 6,40
Hæsta kauptilboð 6,45 Lægsta sölutilboð 6,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur 6,57 6,47 6,35 7,40 6,82 -1,45% 18,80%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332