Samanburður þróunar

Skeljungur (SKEL)

Síðustu viðskipti: 11. des. 2018 kl: 13:31

7,18
Hækkun 0,03
+0,42%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 113.920.284
Hæsta verð 7,20 Lægsta verð 7,18
Hæsta kauptilboð 7,16 Lægsta sölutilboð 7,22

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur 6,57 7,18 6,05 7,65 6,84 9,37% 22,38%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332