Samanburður þróunar

Skeljungur hf. (SKEL)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2019 kl: 15:25

8,66
Lækkun -0,02
-0,23%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 347.873.360
Hæsta verð 8,74 Lægsta verð 8,66
Hæsta kauptilboð 8,66 Lægsta sölutilboð 8,74

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur hf. 7,20 8,66 6,87 8,70 7,47 20,28% 21,42%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332