Samanburður þróunar

Skeljungur (SKEL)

Síðustu viðskipti: 18. júl. 2018 kl: 14:31

6,05
Lækkun -0,01
-0,08%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 78.770.503
Hæsta verð 6,05 Lægsta verð 6,01
Hæsta kauptilboð 6,00 Lægsta sölutilboð 6,09

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur 6,57 6,05 6,05 7,40 6,69 -7,92% 18,35%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332