Samanburður þróunar

Sjóvá-Almennar tryggingar (SJOVA)

Síðustu viðskipti: 11. des. 2018 kl: 15:00

13,60
Lækkun -0,05
-0,37%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 27.250.000
Hæsta verð 13,65 Lægsta verð 13,60
Hæsta kauptilboð 13,50 Lægsta sölutilboð 13,70

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sjóvá-Almennar tryggingar 16,45 13,60 12,90 17,85 15,71 -17,33% 18,43%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332