Samanburður þróunar

Sjóvá-Almennar tryggingar (SJOVA)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 15:16

17,45
Hækkun 0,15
+0,87%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 60.250.450
Hæsta verð 17,55 Lægsta verð 17,45
Hæsta kauptilboð 17,45 Lægsta sölutilboð 17,55

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sjóvá-Almennar tryggingar 16,45 17,45 16,45 17,85 17,33 6,08% 13,73%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332