Samanburður þróunar

Sjóvá-Almennar tryggingar hf. (SJOVA)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2019 kl: 13:35

18,75
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 305.217.488
Hæsta verð 18,80 Lægsta verð 18,70
Hæsta kauptilboð 18,60 Lægsta sölutilboð 18,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 13,80 18,75 13,15 18,75 16,00 35,87% 19,72%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332