Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 11. des. 2018 kl: 15:25

3,75
Lækkun -0,04
-1,06%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 206.018.750
Hæsta verð 3,77 Lægsta verð 3,75
Hæsta kauptilboð 3,74 Lægsta sölutilboð 3,79

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 4,13 3,75 3,51 4,52 4,14 -9,09% 18,57%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332