Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 18. júl. 2018 kl: 13:42

4,06
Hækkun 0,01
+0,25%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 20.527.497
Hæsta verð 4,06 Lægsta verð 4,06
Hæsta kauptilboð 4,00 Lægsta sölutilboð 4,06

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 4,13 4,06 4,02 4,52 4,29 -1,58% 15,46%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332