Samanburður þróunar

Síminn hf. (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2019 kl: 15:29

4,50
Hækkun 0,08
+1,81%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 296.111.600
Hæsta verð 4,50 Lægsta verð 4,46
Hæsta kauptilboð 4,48 Lægsta sölutilboð 4,52

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn hf. 3,75 4,50 3,51 4,50 3,90 20,00% 23,37%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332