Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag (REITIR)

Síðustu viðskipti: 11. des. 2018 kl: 14:59

72,10
Lækkun -0,70
-0,96%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 75.845.000
Hæsta verð 72,30 Lægsta verð 72,10
Hæsta kauptilboð 71,60 Lægsta sölutilboð 72,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag 86,00 72,10 65,90 92,80 82,09 -16,16% 18,06%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332