Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag (REITIR)

Síðustu viðskipti: 18. júl. 2018 kl: 15:24

79,80
Hækkun 0,30
+0,38%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 21.661.486
Hæsta verð 79,80 Lægsta verð 78,70
Hæsta kauptilboð 78,70 Lægsta sölutilboð 79,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag 86,00 79,80 79,00 92,80 86,79 -7,21% 13,77%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332