Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag (REITIR)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 13:57

91,70
Hækkun 1,15
+1,27%
Viðskipti í dag
Fjöldi 9 Velta markaðsverð 172.487.974
Hæsta verð 92,20 Lægsta verð 91,70
Hæsta kauptilboð 91,40 Lægsta sölutilboð 92,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag 86,00 91,70 83,45 92,70 88,12 6,63% 14,32%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332