Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag hf (REITIR)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2019 kl: 15:29

89,15
Hækkun 0,65
+0,73%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 107.389.525
Hæsta verð 89,40 Lægsta verð 89,15
Hæsta kauptilboð 88,50 Lægsta sölutilboð 89,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag hf 73,30 89,15 68,60 90,00 75,64 21,62% 23,88%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332