Samanburður þróunar

Reginn hf. (REGINN)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2019 kl: 15:29

23,75
Hækkun 0,30
+1,28%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 128.318.096
Hæsta verð 23,85 Lægsta verð 23,60
Hæsta kauptilboð 23,60 Lægsta sölutilboð 23,90

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn hf. 20,95 23,75 19,60 23,75 21,38 13,37% 25,13%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332