Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 15:26

25,10
Hækkun 0,10
+0,40%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 331.095.000
Hæsta verð 25,20 Lægsta verð 25,00
Hæsta kauptilboð 24,90 Lægsta sölutilboð 25,15

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 25,65 25,10 24,20 27,10 25,45 -2,14% 16,18%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332