Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 20. feb. 2019 kl: 11:07

21,20
Lækkun -0,20
-0,93%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 31.775.000
Hæsta verð 21,20 Lægsta verð 21,15
Hæsta kauptilboð 21,00 Lægsta sölutilboð 21,25

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 20,95 21,40 19,60 22,30 21,14 2,15% 20,91%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332