Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 18. júl. 2018 kl: 15:26

20,05
Lækkun -0,15
-0,74%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 12.228.917
Hæsta verð 20,05 Lægsta verð 20,05
Hæsta kauptilboð 20,05 Lægsta sölutilboð 20,35

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 25,65 20,05 20,05 27,10 24,17 -21,83% 15,37%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332