Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 11. des. 2018 kl: 14:59

20,10
Lækkun -0,10
-0,50%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 10.050.000
Hæsta verð 20,10 Lægsta verð 20,10
Hæsta kauptilboð 19,90 Lægsta sölutilboð 20,15

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 25,65 20,10 17,80 27,10 22,14 -21,64% 20,88%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332