Samanburður þróunar

Origo hf. (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 17. júl. 2019 kl: 14:57

25,10
Lækkun -0,40
-1,57%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 5.401.520
Hæsta verð 25,10 Lægsta verð 25,10
Hæsta kauptilboð 25,00 Lægsta sölutilboð 25,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo hf. 25,10 25,10 20,75 26,15 23,60 0,00% 22,88%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332