Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 13:21

21,60
Hækkun 0,50
+2,37%
Viðskipti í dag
Fjöldi 9 Velta markaðsverð 40.242.583
Hæsta verð 21,60 Lægsta verð 20,90
Hæsta kauptilboð 21,60 Lægsta sölutilboð 21,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 26,80 21,60 20,75 27,20 25,12 -19,40% 31,48%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332