Samanburður þróunar

N1 (N1)

Síðustu viðskipti: 17. ágú. 2018 kl: 15:49

125,50
Lækkun -0,50
-0,40%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 80.390.255
Hæsta verð 126,00 Lægsta verð 125,50
Hæsta kauptilboð 124,50 Lægsta sölutilboð 126,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
N1 114,00 125,50 103,00 131,50 118,04 10,09% 26,86%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332