Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 16. jan. 2019 kl: 14:49

390,00
Hækkun 2,50
+0,65%
Viðskipti í dag
Fjöldi 25 Velta markaðsverð 516.200.171
Hæsta verð 390,50 Lægsta verð 386,00
Hæsta kauptilboð 390,00 Lægsta sölutilboð 393,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 373,50 390,00 367,00 390,00 378,23 4,42% 23,50%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332