Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 15:37

391,00
Hækkun 14,50
+3,85%
Viðskipti í dag
Fjöldi 23 Velta markaðsverð 1.096.084.375
Hæsta verð 391,00 Lægsta verð 379,50
Hæsta kauptilboð 386,50 Lægsta sölutilboð 391,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 323,00 391,00 320,00 391,00 360,87 21,05% 18,56%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332