Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 21. mar. 2019 kl: 14:24

529,00
Hækkun 9,00
+1,73%
Viðskipti í dag
Fjöldi 21 Velta markaðsverð 1.205.940.280
Hæsta verð 529,00 Lægsta verð 520,00
Hæsta kauptilboð 527,00 Lægsta sölutilboð 529,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 373,50 529,00 367,00 529,00 440,24 41,63% 22,61%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332