Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 17. ágú. 2018 kl: 15:12

9,28
Lækkun -0,07
-0,70%
Viðskipti í dag
Fjöldi 45 Velta markaðsverð 210.599.455
Hæsta verð 9,49 Lægsta verð 9,07
Hæsta kauptilboð 9,22 Lægsta sölutilboð 9,28

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 14,71 9,28 7,85 16,55 13,28 -36,91% 46,46%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332