Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 21. mar. 2019 kl: 15:29

8,60
Hækkun 0,62
+7,77%
Viðskipti í dag
Fjöldi 89 Velta markaðsverð 544.268.175
Hæsta verð 8,70 Lægsta verð 8,03
Hæsta kauptilboð 8,55 Lægsta sölutilboð 8,60

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 9,46 8,60 7,10 10,90 9,04 -9,09% 66,66%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332