Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 15:33

14,23
Hækkun 0,08
+0,57%
Viðskipti í dag
Fjöldi 9 Velta markaðsverð 122.216.380
Hæsta verð 14,30 Lægsta verð 14,23
Hæsta kauptilboð 14,27 Lægsta sölutilboð 14,39

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 14,71 14,23 14,00 16,55 15,40 -3,26% 22,35%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332