Samanburður þróunar

Heimavellir (HEIMA)

Síðustu viðskipti: 21. mar. 2019 kl: 15:21

1,26
Hækkun 0,02
+1,61%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 63.000.000
Hæsta verð 1,26 Lægsta verð 1,26
Hæsta kauptilboð 1,24 Lægsta sölutilboð 1,27

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Heimavellir 1,12 1,26 1,11 1,27 1,20 12,50% 17,78%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332