Samanburður þróunar

Heimavellir (HEIMA)

Síðustu viðskipti: 16. jan. 2019 kl: 09:57

1,13
Hækkun 0,01
+0,89%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 9.950.000
Hæsta verð 1,13 Lægsta verð 1,13
Hæsta kauptilboð 1,12 Lægsta sölutilboð 1,14

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Heimavellir 1,12 1,13 1,11 1,14 1,12 0,89% 14,05%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332