Samanburður þróunar

Hagar hf. (HAGA)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2019 kl: 15:29

44,00
Hækkun 0,50
+1,15%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 591.595.680
Hæsta verð 44,05 Lægsta verð 44,00
Hæsta kauptilboð 43,80 Lægsta sölutilboð 44,05

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar hf. 46,35 44,00 41,80 47,05 43,85 -5,07% 21,77%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332