Samanburður þróunar

Hagar (HAGA)

Síðustu viðskipti: 11. des. 2018 kl: 14:59

46,50
Lækkun -0,48
-1,01%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 56.970.000
Hæsta verð 47,10 Lægsta verð 46,50
Hæsta kauptilboð 46,40 Lægsta sölutilboð 47,05

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar 35,75 46,50 35,65 49,00 44,27 30,07% 23,39%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332