Samanburður þróunar

Hagar (HAGA)

Síðustu viðskipti: 18. júl. 2018 kl: 13:36

43,90
Lækkun -0,30
-0,68%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 1.656.259
Hæsta verð 43,90 Lægsta verð 43,90
Hæsta kauptilboð 43,80 Lægsta sölutilboð 44,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar 35,75 43,90 35,65 47,00 42,55 22,80% 21,69%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332