Samanburður þróunar

HB Grandi hf. (GRND)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2019 kl: 15:29

31,15
Hækkun 0,15
+0,48%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 1.238.500
Hæsta verð 31,15 Lægsta verð 30,90
Hæsta kauptilboð 30,80 Lægsta sölutilboð 31,15

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
HB Grandi hf. 33,70 31,15 29,20 33,70 30,85 -7,57% 17,27%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332