Samanburður þróunar

Festi (FESTI)

Síðustu viðskipti: 21. mar. 2019 kl: 14:51

113,00
Hækkun 1,50
+1,35%
Viðskipti í dag
Fjöldi 15 Velta markaðsverð 330.789.782
Hæsta verð 114,50 Lægsta verð 112,00
Hæsta kauptilboð 112,50 Lægsta sölutilboð 114,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi 114,75 113,00 106,00 118,00 112,23 -1,53% 20,46%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332