Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands (EIM)

Síðustu viðskipti: 11. des. 2018 kl: 14:58

230,00
Lækkun -1,50
-0,65%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 94.812.500
Hæsta verð 231,50 Lægsta verð 230,00
Hæsta kauptilboð 229,50 Lægsta sölutilboð 231,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands 250,50 230,00 175,75 262,00 219,83 -8,18% 31,42%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332