Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands (EIM)

Síðustu viðskipti: 20. apr. 2018 kl: 14:15

225,00
Hækkun 1,00
+0,45%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 448.500
Hæsta verð 225,00 Lægsta verð 223,50
Hæsta kauptilboð 223,50 Lægsta sölutilboð 226,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands 250,50 225,00 224,00 262,00 237,56 -10,18% 18,84%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332