Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag (EIK)

Síðustu viðskipti: 18. júl. 2018 kl: 15:27

8,39
Lækkun -0,10
-1,18%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 52.418.723
Hæsta verð 8,40 Lægsta verð 8,38
Hæsta kauptilboð 8,32 Lægsta sölutilboð 8,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag 10,20 8,39 8,39 10,69 9,83 -17,75% 17,03%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332