Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag (EIK)

Síðustu viðskipti: 11. des. 2018 kl: 14:59

8,07
Lækkun -0,10
-1,22%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 36.465.000
Hæsta verð 8,12 Lægsta verð 8,07
Hæsta kauptilboð 8,04 Lægsta sölutilboð 8,14

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag 10,20 8,07 7,27 10,69 9,03 -20,88% 21,62%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332