Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag (EIK)

Síðustu viðskipti: 20. feb. 2019 kl: 11:29

8,20
Lækkun -0,05
-0,61%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 209.100
Hæsta verð 8,20 Lægsta verð 8,20
Hæsta kauptilboð 8,18 Lægsta sölutilboð 8,27

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag 8,30 8,25 7,76 8,78 8,34 -0,60% 19,79%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332