Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag hf (EIK)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2019 kl: 15:29

9,52
Hækkun 0,17
+1,76%
Viðskipti í dag
Fjöldi 18 Velta markaðsverð 414.865.585
Hæsta verð 9,52 Lægsta verð 9,32
Hæsta kauptilboð 9,49 Lægsta sölutilboð 9,55

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag hf 8,30 9,52 7,76 9,52 8,56 14,64% 24,78%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332