Samanburður þróunar

Arion banki (ARION)

Síðustu viðskipti: 21. mar. 2019 kl: 15:24

74,60
Lækkun -3,30
-4,24%
Viðskipti í dag
Fjöldi 11 Velta markaðsverð 125.122.885
Hæsta verð 74,60 Lægsta verð 72,90
Hæsta kauptilboð 73,50 Lægsta sölutilboð 74,60

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki 70,30 74,60 69,25 80,50 74,60 6,12% 25,80%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332