Hlutabréf

Breytingar á markaði20.1.2018 18:59 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Eik fasteignafélag hf 10,55 -0,09 10,42 10,55 103.020.400 19.1.2018 10,55 10,42 10 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 260 0,78 257,5 261 143.122.812 19.1.2018 260 257,5 12 ISK
Fjarskipti hf. 69,7 - 68,8 69,7 3.554.700 19.1.2018 69,7 69,7 1 ISK
Hagar hf. 40,2 1,26 40,2 40,2 196.220.875 19.1.2018 40,2 39,6 17 ISK
HB Grandi hf. 35,8 0,99 35,8 35,8 132.364.749 19.1.2018 35,8 35,4 9 ISK
Icelandair Group hf. 16,45 2,81 16,4 16,45 579.947.488 19.1.2018 16,475 16,2 45 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1660 - 1649 1663 9.771.586 19.1.2018 1674 1660 2 ISK
Marel hf. 348 -0,85 347 348,5 635.462.832 19.1.2018 350 341,5 24 ISK
N1 hf. 124 -1,20 124 125,5 96.398.329 19.1.2018 125 124 4 ISK
Nýherji hf. 27,2 0,55 27 27,3 508.000 19.1.2018 27,3 27,2 2 ISK
Reginn hf. 26,1 -0,19 25,9 26,2 118.204.000 19.1.2018 26,15 26,05 8 ISK
Reitir fasteignafélag hf 90 -0,44 90 90,8 11.612.245 19.1.2018 90,8 89,8 6 ISK
Síminn hf. 4,33 0,70 4,28 4,33 227.492.615 19.1.2018 4,33 4,26 10 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 17,4 0,29 17,4 17,4 20.663.720 19.1.2018 17,45 17,35 4 ISK
Skeljungur hf. 6,955 -1,07 6,95 7 109.235.371 19.1.2018 6,98 6,95 4 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 34,9 - 35 35,35 - 18.1.2018 0 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 12,155 - 12,07 12,25 - 18.1.2018 0 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.