Hlutabréf

Breytingar á markaði18.8.2018 20:16 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Arion banki hf. 91,9 -0,33 91,5 91,9 37.186.775 17.8.2018 91,9 90,7 11 ISK
Eik fasteignafélag hf 8,62 1,77 8,59 8,71 166.821.160 17.8.2018 8,82 8,59 16 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 238 -1,04 236 239 11.900.000 17.8.2018 238 238 1 ISK
Hagar hf. 46,4 -1,49 46,3 46,85 55.693.231 17.8.2018 47,1 46,4 5 ISK
HB Grandi hf. 33,2 -0,90 33,2 33,45 37.454.193 17.8.2018 33,5 33,2 3 ISK
Heimavellir hf. 1,18 - 1,17 1,18 108.092.254 17.8.2018 1,22 1,17 25 ISK
Icelandair Group hf. 9,28 -0,70 9,22 9,28 210.599.455 17.8.2018 9,49 9,07 45 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1548 4,24 1531 1550 64.650.759 17.8.2018 1548 1545 2 ISK
Marel hf. 371 -0,40 369 372,5 166.081.689 17.8.2018 372,5 367 17 ISK
N1 hf. 125,5 -0,40 124,5 126 80.390.255 17.8.2018 126 125,5 6 ISK
Origo hf. 20,9 -3,24 20,85 21,35 22.265.126 17.8.2018 21,35 20,9 6 ISK
Reginn hf. 20,65 4,82 20,65 20,95 384.844.986 17.8.2018 21 20,5 21 ISK
Reitir fasteignafélag hf 83,6 2,58 83,2 84,1 285.394.160 17.8.2018 84,6 82,9 13 ISK
Síminn hf. 4,18 -0,95 4,18 4,24 328.410.306 17.8.2018 4,21 4,18 10 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 14,66 - 14,48 14,69 65.890.000 17.8.2018 14,66 14,63 6 ISK
Skeljungur hf. 6,4 -0,47 6,34 6,42 44.950.000 17.8.2018 6,43 6,4 3 ISK
Sýn hf. 63 -1,41 63 63,7 79.457.500 17.8.2018 63,7 63 5 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 31,7 -0,47 31,5 31,85 15.850.000 17.8.2018 31,7 31,7 1 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 11,15 -0,89 11,03 11,16 38.995.000 17.8.2018 11,15 11,13 2 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.