Hlutabréf

Breytingar á markaði18.6.2018 18:54 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Arion banki hf. 88,05 -0,84 85,3 90,9 148.129.694 14:50 92 88,05 29 ISK
Eik fasteignafélag hf 9,38 -0,74 9,28 9,41 38.608.080 14:49 9,38 9,38 3 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 209 -1,07 209 212 7.842.000 14:49 212 209 3 ISK
Hagar hf. 45,6 -1,19 45,6 46,15 154.462.600 14:50 46,15 45,6 4 ISK
HB Grandi hf. 34,2 -0,87 34,05 34,4 112.844.400 14:50 34,2 34,2 4 ISK
Heimavellir hf. 1,25 - 1,25 1,27 2.530.638 14:21 1,25 1,25 3 ISK
Icelandair Group hf. 12,23 0,91 12,23 12,35 171.901.202 15:22 12,35 12,21 15 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1643 - 1634 1654 - 15.6.2018 0 ISK
Marel hf. 390,5 -1,14 391 393,5 256.987.912 15:23 395 390 8 ISK
N1 hf. 117,5 -0,42 117,5 118 17.701.650 14:51 117,75 117,5 2 ISK
Origo hf. 20,7 -1,43 20,7 21 5.144.200 14:52 20,8 20,7 2 ISK
Reginn hf. 22,5 -0,66 22,3 22,6 35.146.500 14:53 22,65 22,5 4 ISK
Reitir fasteignafélag hf 83,8 -0,24 83,2 84,2 110.018.450 14:54 84,3 83,8 6 ISK
Síminn hf. 4,515 0,33 4,48 4,54 53.572.650 15:08 4,515 4,49 3 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 16,6 - 16,6 16,75 42.086.132 14:59 16,6 16,6 4 ISK
Skeljungur hf. 6,83 -1,01 6,83 6,92 10.248.135 14:59 6,875 6,83 2 ISK
Sýn hf. 68,4 -1,44 68,4 69,4 26.024.400 15:00 68,9 68,4 3 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 34,65 -1,00 34,65 35 8.074.150 14:59 35 34,65 2 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 13,19 -0,72 13,19 13,36 10.931.335 14:59 13,275 13,19 2 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.