Hlutabréf

Breytingar á markaði15.10.2018 21:32 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Arion banki hf. 80,8 -0,12 80,4 80,5 296.519.436 15:26 80,8 80,8 6 ISK
Eik fasteignafélag hf 7,75 -1,52 7,74 7,85 27.305.000 11:39 7,81 7,75 3 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 205 -0,73 203,5 206,5 32.081.250 13:52 205,5 205 5 ISK
Hagar hf. 47,5 -1,66 47,2 47,8 40.671.710 13:00 47,9 47,2 5 ISK
HB Grandi hf. 30,5 -0,97 30,2 30,6 15.250.000 10:59 30,5 30,5 1 ISK
Heimavellir hf. 1,1 - 1,1 1,11 82.706 09:58 1,1 1,1 1 ISK
Icelandair Group hf. 6,65 -0,45 6,6 6,67 30.213.035 11:46 6,65 6,61 8 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1485 - 1450 1465 - 1.10.2018 0 ISK
Marel hf. 378 -1,05 378 383 99.959.772 13:56 381 378 6 ISK
N1 hf. 120,5 -1,43 119,5 121 104.667.915 13:59 121,5 120,5 5 ISK
Origo hf. 22,1 - 21,75 22,25 13.270.000 10:59 22,15 22,1 2 ISK
Reginn hf. 19,35 -0,77 19,25 19,45 62.894.650 14:57 19,35 19,2 6 ISK
Reitir fasteignafélag hf 74,2 -0,54 73,8 74,7 52.562.400 10:59 74,6 74,2 3 ISK
Síminn hf. 3,85 -1,03 3,85 3,89 78.974.329 11:53 3,88 3,85 6 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 14,26 0,49 14,1 14,26 42.620.000 14:30 14,26 14,1 2 ISK
Skeljungur hf. 7,1 -1,11 7,1 7,17 22.478.975 12:48 7,16 7,1 5 ISK
Sýn hf. 61,1 -0,49 60,5 61,4 48.880.000 10:59 61,1 61,1 2 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 29,3 -0,68 29 29,3 29.725.005 14:39 29,3 29,2 3 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 11,27 -0,62 11,2 11,34 25.992.887 11:32 11,34 11,27 2 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.