Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands (VIS)

Síðustu viðskipti: 21. mar. 2019 kl: 15:24

11,36
Lækkun -0,69
-5,73%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 101.094.048
Hæsta verð 11,36 Lægsta verð 11,00
Hæsta kauptilboð 11,28 Lægsta sölutilboð 11,36

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands 10,13 11,36 9,55 12,73 10,89 12,20% 27,87%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332