Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands (VIS)

Síðustu viðskipti: 16. jan. 2019 kl: 09:56

9,82
Lækkun -0,04
-0,41%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 226.950
Hæsta verð 9,82 Lægsta verð 9,82
Hæsta kauptilboð 9,75 Lægsta sölutilboð 9,82

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands 10,13 9,82 9,55 10,13 9,79 -3,01% 28,56%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332