Samanburður þróunar

Sýn (SYN)

Síðustu viðskipti: 17. ágú. 2018 kl: 13:43

63,00
Lækkun -0,90
-1,41%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 79.457.500
Hæsta verð 63,70 Lægsta verð 63,00
Hæsta kauptilboð 63,00 Lægsta sölutilboð 63,70

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn 67,80 63,00 62,90 72,80 67,62 -7,08% 13,83%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332