Samanburður þróunar

Sýn (SYN)

Síðustu viðskipti: 17. okt. 2018 kl: 12:36

58,80
Lækkun -1,70
-2,81%
Fjöldi 7 Velta, markaðsverð 137.040.000
Hæsta verð 60,20 Lægsta verð 58,80
58,70 59,50

Samanburður

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn 67,80 60,50 59,80 72,80 66,47 -10,77% 15,09%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332