Samanburður þróunar

Sýn hf. (SYN)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2019 kl: 14:58

37,18
Hækkun 0,68
+1,85%
Viðskipti í dag
Fjöldi 9 Velta markaðsverð 131.288.872
Hæsta verð 37,25 Lægsta verð 36,20
Hæsta kauptilboð 37,10 Lægsta sölutilboð 37,35

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn hf. 42,10 37,18 30,10 42,10 36,26 -11,70% 23,53%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332