Samanburður þróunar

Skeljungur (SKEL)

Síðustu viðskipti: 17. ágú. 2018 kl: 15:10

6,40
Lækkun -0,03
-0,47%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 44.950.000
Hæsta verð 6,43 Lægsta verð 6,40
Hæsta kauptilboð 6,34 Lægsta sölutilboð 6,42

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur 6,57 6,40 6,05 7,40 6,64 -2,51% 18,96%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332