Samanburður þróunar

Skeljungur (SKEL)

Síðustu viðskipti: 16. jan. 2019 kl: 09:31

7,10
Lækkun -0,02
-0,28%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 10.650.000
Hæsta verð 7,10 Lægsta verð 7,10
Hæsta kauptilboð 7,06 Lægsta sölutilboð 7,10

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur 7,20 7,10 6,87 7,20 7,09 -1,39% 24,78%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332