Samanburður þróunar

Skeljungur (SKEL)

Síðustu viðskipti: 22. jún. 2018 kl: 12:25

6,78
Lækkun -0,06
-0,88%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 16.046.397
Hæsta verð 6,85 Lægsta verð 6,78
Hæsta kauptilboð 6,78 Lægsta sölutilboð 6,88

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur 6,57 6,78 6,28 7,40 6,75 3,27% 18,78%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332