Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 16. jan. 2019 kl: 10:36

3,68
Hækkun 0,02
+0,55%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 368.000
Hæsta verð 3,68 Lægsta verð 3,68
Hæsta kauptilboð 3,67 Lægsta sölutilboð 3,68

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 3,75 3,68 3,51 3,75 3,64 -1,87% 27,41%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332