Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 17. ágú. 2018 kl: 14:51

4,18
Lækkun -0,04
-0,95%
Viðskipti í dag
Fjöldi 10 Velta markaðsverð 328.410.306
Hæsta verð 4,21 Lægsta verð 4,18
Hæsta kauptilboð 4,18 Lægsta sölutilboð 4,24

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 4,13 4,18 3,93 4,52 4,26 1,33% 16,30%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332