Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 17. okt. 2018 kl: 14:14

3,74
Lækkun -0,11
-2,86%
Viðskipti í dag
Fjöldi 10 Velta markaðsverð 170.300.000
Hæsta verð 3,84 Lægsta verð 3,74
Hæsta kauptilboð 3,72 Lægsta sölutilboð 3,76

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 4,13 3,85 3,85 4,52 4,21 -6,67% 15,84%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332