Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 22. jún. 2018 kl: 12:13

21,90
Lækkun -0,25
-1,13%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 191.669.850
Hæsta verð 22,00 Lægsta verð 21,90
Hæsta kauptilboð 21,90 Lægsta sölutilboð 22,15

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 25,65 21,90 21,80 27,10 24,69 -14,62% 15,33%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332