Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 16. jan. 2019 kl: 13:14

21,00
Hækkun 0,10
+0,48%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 102.390.982
Hæsta verð 21,00 Lægsta verð 20,70
Hæsta kauptilboð 20,90 Lægsta sölutilboð 21,10

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 20,95 21,00 19,60 21,10 20,47 0,24% 29,78%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332