Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 17. ágú. 2018 kl: 15:29

20,65
Hækkun 0,95
+4,82%
Viðskipti í dag
Fjöldi 21 Velta markaðsverð 384.844.986
Hæsta verð 21,00 Lægsta verð 20,50
Hæsta kauptilboð 20,65 Lægsta sölutilboð 20,95

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 25,65 20,65 19,30 27,10 23,58 -19,49% 16,26%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332