Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 17. okt. 2018 kl: 10:39

21,70
Lækkun -0,40
-1,81%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 7.295.667
Hæsta verð 21,75 Lægsta verð 21,70
Hæsta kauptilboð 21,65 Lægsta sölutilboð 22,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 26,80 22,10 19,78 27,20 22,60 -17,54% 26,68%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332