Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 15. feb. 2019 kl: 15:08

23,85
Hækkun 0,25
+1,06%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 26.624.620
Hæsta verð 23,90 Lægsta verð 23,30
Hæsta kauptilboð 23,30 Lægsta sölutilboð 23,85

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 25,10 23,85 23,55 25,35 24,27 -4,98% 24,87%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332