Samanburður þróunar

Origo hf. (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2019 kl: 11:53

26,15
Hækkun 0,25
+0,97%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 20.558.715
Hæsta verð 26,15 Lægsta verð 25,90
Hæsta kauptilboð 25,90 Lægsta sölutilboð 26,10

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo hf. 25,10 26,15 20,75 26,15 22,89 4,18% 25,57%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332