Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 17. ágú. 2018 kl: 14:41

20,90
Lækkun -0,70
-3,24%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 22.265.126
Hæsta verð 21,35 Lægsta verð 20,90
Hæsta kauptilboð 20,85 Lægsta sölutilboð 21,35

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 26,80 20,90 19,78 27,20 23,04 -22,01% 27,50%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332