Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 22. jún. 2018 kl: 15:17

388,00
Lækkun -1,00
-0,26%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 22.885.354
Hæsta verð 388,00 Lægsta verð 387,00
Hæsta kauptilboð 385,00 Lægsta sölutilboð 389,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 323,00 388,00 320,00 395,00 369,67 20,12% 16,29%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332