Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 20. feb. 2019 kl: 14:49

472,50
Hækkun 5,00
+1,07%
Viðskipti í dag
Fjöldi 26 Velta markaðsverð 1.174.253.780
Hæsta verð 476,00 Lægsta verð 465,00
Hæsta kauptilboð 471,50 Lægsta sölutilboð 473,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 373,50 467,50 367,00 467,50 405,44 25,17% 23,52%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332