Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 11. des. 2018 kl: 15:19

384,00
Lækkun -3,00
-0,78%
Viðskipti í dag
Fjöldi 14 Velta markaðsverð 293.360.448
Hæsta verð 387,00 Lægsta verð 383,00
Hæsta kauptilboð 383,00 Lægsta sölutilboð 385,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 323,00 384,00 320,00 402,00 374,87 18,89% 17,64%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332