Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 17. okt. 2018 kl: 10:34

383,25
Hækkun 2,25
+0,59%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 306.372.000
Hæsta verð 384,00 Lægsta verð 381,00
Hæsta kauptilboð 382,50 Lægsta sölutilboð 385,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 323,00 381,00 320,00 395,00 373,31 17,96% 16,74%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332