Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 20. feb. 2019 kl: 15:29

8,37
Hækkun 0,14
+1,70%
Viðskipti í dag
Fjöldi 27 Velta markaðsverð 143.597.109
Hæsta verð 8,37 Lægsta verð 8,00
Hæsta kauptilboð 8,30 Lægsta sölutilboð 8,37

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 9,46 8,23 7,95 10,90 9,71 -13,00% 58,79%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332