Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 11. des. 2018 kl: 15:30

8,20
Hækkun 0,19
+2,37%
Viðskipti í dag
Fjöldi 23 Velta markaðsverð 213.003.325
Hæsta verð 8,50 Lægsta verð 8,20
Hæsta kauptilboð 8,15 Lægsta sölutilboð 8,32

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 14,71 8,20 6,53 16,55 11,57 -44,26% 62,69%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332