Samanburður þróunar

Icelandair Group hf. (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2019 kl: 15:23

10,30
Hækkun 0,31
+3,10%
Viðskipti í dag
Fjöldi 25 Velta markaðsverð 830.035.739
Hæsta verð 10,30 Lægsta verð 9,87
Hæsta kauptilboð 10,25 Lægsta sölutilboð 10,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group hf. 9,46 10,30 7,10 10,90 9,26 8,88% 63,80%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332