Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 22. jún. 2018 kl: 15:18

13,34
Hækkun 0,22
+1,68%
Viðskipti í dag
Fjöldi 13 Velta markaðsverð 131.954.543
Hæsta verð 13,34 Lægsta verð 13,20
Hæsta kauptilboð 13,23 Lægsta sölutilboð 13,38

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 14,71 13,34 11,41 16,55 14,40 -9,31% 24,63%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332