Samanburður þróunar

Heimavellir (HEIMA)

Síðustu viðskipti: 22. jún. 2018 kl: 12:26

1,21
Lækkun -0,01
-0,82%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 242.954
Hæsta verð 1,22 Lægsta verð 1,21
Hæsta kauptilboð 1,21 Lægsta sölutilboð 1,22

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Heimavellir 1,24 1,21 1,19 1,29 1,24 -2,42% 35,64%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332