Samanburður þróunar

Heimavellir (HEIMA)

Síðustu viðskipti: 15. feb. 2019 kl: 11:29

1,24
Hækkun 0,01
+0,81%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 6.662.405
Hæsta verð 1,24 Lægsta verð 1,23
Hæsta kauptilboð 1,23 Lægsta sölutilboð 1,24

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Heimavellir 1,12 1,24 1,11 1,25 1,16 10,71% 19,68%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332