Samanburður þróunar

Heimavellir (HEIMA)

Síðustu viðskipti: 17. ágú. 2018 kl: 15:07

1,18
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 25 Velta markaðsverð 108.092.254
Hæsta verð 1,22 Lægsta verð 1,17
Hæsta kauptilboð 1,17 Lægsta sölutilboð 1,18

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Heimavellir 1,24 1,18 1,13 1,29 1,19 -4,84% 26,42%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332