Samanburður þróunar

Heimavellir (HEIMA)

Síðustu viðskipti: 17. okt. 2018 kl: 12:47

1,11
Hækkun 0,01
+0,91%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 6.792.354
Hæsta verð 1,11 Lægsta verð 1,10
Hæsta kauptilboð 1,10 Lægsta sölutilboð 1,11

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Heimavellir 1,24 1,10 1,10 1,29 1,17 -11,29% 22,61%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332