Samanburður þróunar

Heimavellir hf. (HEIMA)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2019 kl: 15:07

1,25
Hækkun 0,08
+6,84%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 11.046.332
Hæsta verð 1,25 Lægsta verð 1,20
Hæsta kauptilboð 1,18 Lægsta sölutilboð 1,26

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Heimavellir hf. 1,12 1,25 1,11 1,28 1,22 11,61% 24,52%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332