Samanburður þróunar

Festi (FESTI)

Síðustu viðskipti: 16. jan. 2019 kl: 13:20

114,00
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 44.313.850
Hæsta verð 114,50 Lægsta verð 113,50
Hæsta kauptilboð 113,00 Lægsta sölutilboð 114,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi 114,75 114,00 109,50 114,75 112,93 -0,65% 23,22%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332