Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands hf. (EIM)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2019 kl: 10:36

187,50
Hækkun 3,50
+1,90%
Viðskipti í dag
Fjöldi 9 Velta markaðsverð 136.109.402
Hæsta verð 188,00 Lægsta verð 187,00
Hæsta kauptilboð 186,00 Lægsta sölutilboð 187,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands hf. 226,00 187,50 169,50 226,00 192,46 -17,04% 21,72%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332