Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands (EIM)

Síðustu viðskipti: 17. ágú. 2018 kl: 10:30

238,00
Lækkun -2,50
-1,04%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 11.900.000
Hæsta verð 238,00 Lægsta verð 238,00
Hæsta kauptilboð 236,00 Lægsta sölutilboð 239,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands 250,50 238,00 188,00 262,00 224,91 -4,99% 29,37%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332